BKK999 Line
Line
BKK999 LiveChat
แชทสด
กระชับมิตรทีมชาติ กระชับมิตรทีมชาติ 20 พ.ย.
FT เอกวาดอร์   เอกวาดอร์ 0 - 1 โคลอมเบีย    โคลอมเบีย
CANCL เปรู   เปรู 0 - 0 ชิลี    ชิลี
กระชับมิตรทีมชาติ กระชับมิตรทีมชาติ
20 พ.ย.
เอกวาดอร์   เอกวาดอร์
FT
VS
โคลอมเบีย    โคลอมเบีย
เปรู   เปรู
CANCL
VS
ชิลี    ชิลี
เอฟเอคัพ เอฟเอคัพ 20 พ.ย.
02:45 Darlington   Darlington ? - ? Walsall    Walsall
02:45 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส   วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส ? - ? ทรานเมียร์ โรเวอร์ส    ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:45 ลินคอล์น ซิตี้   ลินคอล์น ซิตี้ ? - ? อิปสวิช ทาวน์    อิปสวิช ทาวน์
02:45 นิวพอร์ท เคาท์ตี้   นิวพอร์ท เคาท์ตี้ ? - ? กริมสบี้ ทาวน์    กริมสบี้ ทาวน์
เอฟเอคัพ เอฟเอคัพ
20 พ.ย.
Darlington   Darlington
02:45
VS
Walsall    Walsall
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส   วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:45
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส    ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
ลินคอล์น ซิตี้   ลินคอล์น ซิตี้
02:45
VS
อิปสวิช ทาวน์    อิปสวิช ทาวน์
นิวพอร์ท เคาท์ตี้   นิวพอร์ท เคาท์ตี้
02:45
VS
กริมสบี้ ทาวน์    กริมสบี้ ทาวน์
England - Premier League International Cup England - Premier League International Cup 20 พ.ย.
02:00 Wolves U23   Wolves U23 ? - ? Paris SG U23    Paris SG U23
England - Premier League International Cup England - Premier League International Cup
20 พ.ย.
Wolves U23   Wolves U23
02:00
VS
Paris SG U23    Paris SG U23
England - Non League Premier: Isthmian England - Non League Premier: Isthmian 20 พ.ย.
02:45 Kingstonian   Kingstonian ? - ? Enfield Town    Enfield Town
England - Non League Premier: Isthmian England - Non League Premier: Isthmian
20 พ.ย.
Kingstonian   Kingstonian
02:45
VS
Enfield Town    Enfield Town
Germany - Regionalliga: Nord Germany - Regionalliga: Nord 20 พ.ย.
POSTP Hannover 96 II   Hannover 96 II 0 - 0 Hamburger SV II    Hamburger SV II
Germany - Regionalliga: Nord Germany - Regionalliga: Nord
20 พ.ย.
Hannover 96 II   Hannover 96 II
POSTP
VS
Hamburger SV II    Hamburger SV II
Germany - Oberliga: Hessen Germany - Oberliga: Hessen 20 พ.ย.
02:00 Rot-Weiß Walldorf   Rot-Weiß Walldorf ? - ? Hanau 93    Hanau 93
Germany - Oberliga: Hessen Germany - Oberliga: Hessen
20 พ.ย.
Rot-Weiß Walldorf   Rot-Weiß Walldorf
02:00
VS
Hanau 93    Hanau 93
Germany - Oberliga: Niedersachsen Germany - Oberliga: Niedersachsen 20 พ.ย.
01:30 Spelle-Venhaus   Spelle-Venhaus ? - ? Hagen / ​Uthlede    Hagen / ​Uthlede
POSTP Kickers Emden   Kickers Emden 0 - 0 Bersenbrück    Bersenbrück
Germany - Oberliga: Niedersachsen Germany - Oberliga: Niedersachsen
20 พ.ย.
Spelle-Venhaus   Spelle-Venhaus
01:30
VS
Hagen / ​Uthlede    Hagen / ​Uthlede
Kickers Emden   Kickers Emden
POSTP
VS
Bersenbrück    Bersenbrück
Ukraine - Second League: Group A Ukraine - Second League: Group A 20 พ.ย.
07:00 Dinaz Vyshhorod   Dinaz Vyshhorod ? - ? Podillya Khmelnytskyi    Podillya Khmelnytskyi
Ukraine - Second League: Group A Ukraine - Second League: Group A
20 พ.ย.
Dinaz Vyshhorod   Dinaz Vyshhorod
07:00
VS
Podillya Khmelnytskyi    Podillya Khmelnytskyi
Wales - Cymru Alliance Wales - Cymru Alliance 20 พ.ย.
02:30 Buckley Town   Buckley Town ? - ? Gresford Athletic    Gresford Athletic
02:45 Guilsfield   Guilsfield ? - ? Porthmadog    Porthmadog
Wales - Cymru Alliance Wales - Cymru Alliance
20 พ.ย.
Buckley Town   Buckley Town
02:30
VS
Gresford Athletic    Gresford Athletic
Guilsfield   Guilsfield
02:45
VS
Porthmadog    Porthmadog
Argentina - Primera B Nacional Argentina - Primera B Nacional 20 พ.ย.
FT Deportivo Morón   Deportivo Morón 1 - 0 Atlanta    Atlanta
Argentina - Primera B Nacional Argentina - Primera B Nacional
20 พ.ย.
Deportivo Morón   Deportivo Morón
FT
VS
Atlanta    Atlanta
Brazil - Serie B Brazil - Serie B 20 พ.ย.
FT Operário PR   Operário PR 1 - 2 Vitória    Vitória
05:15 Vila Nova   Vila Nova ? - ? Oeste    Oeste
Brazil - Serie B Brazil - Serie B
20 พ.ย.
Operário PR   Operário PR
FT
VS
Vitória    Vitória
Vila Nova   Vila Nova
05:15
VS
Oeste    Oeste
Colombia - Primera A Colombia - Primera A 20 พ.ย.
05:00 Deportes Tolima   Deportes Tolima ? - ? Cúcuta Deportivo    Cúcuta Deportivo
06:20 Alianza Petrolera   Alianza Petrolera ? - ? Santa Fe    Santa Fe
Colombia - Primera A Colombia - Primera A
20 พ.ย.
Deportes Tolima   Deportes Tolima
05:00
VS
Cúcuta Deportivo    Cúcuta Deportivo
Alianza Petrolera   Alianza Petrolera
06:20
VS
Santa Fe    Santa Fe
Costa Rica - Primera Division Costa Rica - Primera Division 20 พ.ย.
FT Alajuelense   Alajuelense 3 - 1 ADR Jicaral    ADR Jicaral
Costa Rica - Primera Division Costa Rica - Primera Division
20 พ.ย.
Alajuelense   Alajuelense
FT
VS
ADR Jicaral    ADR Jicaral
Peru - Segunda Division Peru - Segunda Division 20 พ.ย.
01:00 Atlético Grau   Atlético Grau ? - ? Comerciantes Unidos    Comerciantes Unidos
03:30 Santos   Santos ? - ? Deportivo Coopsol    Deportivo Coopsol
Peru - Segunda Division Peru - Segunda Division
20 พ.ย.
Atlético Grau   Atlético Grau
01:00
VS
Comerciantes Unidos    Comerciantes Unidos
Santos   Santos
03:30
VS
Deportivo Coopsol    Deportivo Coopsol
Algeria - Ligue 2 Algeria - Ligue 2 20 พ.ย.
21:00 Arzew   Arzew ? - ? MC El Eulma    MC El Eulma
21:00 Amal Bou Saâda   Amal Bou Saâda ? - ? RC Arbaâ    RC Arbaâ
21:00 ASM Oran   ASM Oran ? - ? Olympique Médéa    Olympique Médéa
21:00 MC Saïda   MC Saïda ? - ? DRB Tadjenanet    DRB Tadjenanet
21:00 JSM Skikda   JSM Skikda ? - ? AS Khroub    AS Khroub
21:00 USM El Harrach   USM El Harrach ? - ? MO Béjaïa    MO Béjaïa
22:00 JSM Béjaïa   JSM Béjaïa ? - ? RC Relizane    RC Relizane
23:00 Tlemcen   Tlemcen ? - ? Annaba    Annaba
Algeria - Ligue 2 Algeria - Ligue 2
20 พ.ย.
Arzew   Arzew
21:00
VS
MC El Eulma    MC El Eulma
Amal Bou Saâda   Amal Bou Saâda
21:00
VS
RC Arbaâ    RC Arbaâ
ASM Oran   ASM Oran
21:00
VS
Olympique Médéa    Olympique Médéa
MC Saïda   MC Saïda
21:00
VS
DRB Tadjenanet    DRB Tadjenanet
JSM Skikda   JSM Skikda
21:00
VS
AS Khroub    AS Khroub
USM El Harrach   USM El Harrach
21:00
VS
MO Béjaïa    MO Béjaïa
JSM Béjaïa   JSM Béjaïa
22:00
VS
RC Relizane    RC Relizane
Tlemcen   Tlemcen
23:00
VS
Annaba    Annaba
Cameroon - Elite One Cameroon - Elite One 20 พ.ย.
19:00 Union Douala   Union Douala ? - ? APEJES Academy    APEJES Academy
19:00 Feutcheu   Feutcheu ? - ? Avion Academy    Avion Academy
19:00 Colombe   Colombe ? - ? Fovu Club    Fovu Club
19:00 Eding Sport   Eding Sport ? - ? PWD    PWD
21:00 Bamboutos   Bamboutos ? - ? Tonnerre    Tonnerre
21:00 Cotonsport   Cotonsport ? - ? Dragon de Yaounde    Dragon de Yaounde
21:00 Panthère   Panthère ? - ? Stade Renard    Stade Renard
21:00 Canon   Canon ? - ? Young Sport Academy    Young Sport Academy
21:00 Fortuna Mfou   Fortuna Mfou ? - ? UMS de Loum    UMS de Loum
Cameroon - Elite One Cameroon - Elite One
20 พ.ย.
Union Douala   Union Douala
19:00
VS
APEJES Academy    APEJES Academy
Feutcheu   Feutcheu
19:00
VS
Avion Academy    Avion Academy
Colombe   Colombe
19:00
VS
Fovu Club    Fovu Club
Eding Sport   Eding Sport
19:00
VS
PWD    PWD
Bamboutos   Bamboutos
21:00
VS
Tonnerre    Tonnerre
Cotonsport   Cotonsport
21:00
VS
Dragon de Yaounde    Dragon de Yaounde
Panthère   Panthère
21:00
VS
Stade Renard    Stade Renard
Canon   Canon
21:00
VS
Young Sport Academy    Young Sport Academy
Fortuna Mfou   Fortuna Mfou
21:00
VS
UMS de Loum    UMS de Loum
Kenya - Premier League Kenya - Premier League 20 พ.ย.
19:00 KCB   KCB ? - ? Chemelil    Chemelil
19:00 Kisumu All Stars   Kisumu All Stars ? - ? Wazito    Wazito
19:00 Mathare United   Mathare United ? - ? Sofapaka    Sofapaka
19:00 Nzoia United   Nzoia United ? - ? Posta Rangers    Posta Rangers
19:00 Zoo Kericho   Zoo Kericho ? - ? SoNy Sugar    SoNy Sugar
Kenya - Premier League Kenya - Premier League
20 พ.ย.
KCB   KCB
19:00
VS
Chemelil    Chemelil
Kisumu All Stars   Kisumu All Stars
19:00
VS
Wazito    Wazito
Mathare United   Mathare United
19:00
VS
Sofapaka    Sofapaka
Nzoia United   Nzoia United
19:00
VS
Posta Rangers    Posta Rangers
Zoo Kericho   Zoo Kericho
19:00
VS
SoNy Sugar    SoNy Sugar
Tanzania - Ligi kuu Bara Tanzania - Ligi kuu Bara 20 พ.ย.
20:00 Young Africans   Young Africans ? - ? KMC    KMC
Tanzania - Ligi kuu Bara Tanzania - Ligi kuu Bara
20 พ.ย.
Young Africans   Young Africans
20:00
VS
KMC    KMC
Saudi Arabia - Division 1 Saudi Arabia - Division 1 20 พ.ย.
18:50 Al-Thuqbah   Al-Thuqbah ? - ? Al-Kawkab    Al-Kawkab
19:10 Al Mojzel   Al Mojzel ? - ? Al Jabalain    Al Jabalain
19:30 Al-Ain   Al-Ain ? - ? Al Ansar    Al Ansar
21:30 Al Najoom   Al Najoom ? - ? Al Nahdha    Al Nahdha
21:55 Al Bukayriyah   Al Bukayriyah ? - ? Ohod    Ohod
Saudi Arabia - Division 1 Saudi Arabia - Division 1
20 พ.ย.
Al-Thuqbah   Al-Thuqbah
18:50
VS
Al-Kawkab    Al-Kawkab
Al Mojzel   Al Mojzel
19:10
VS
Al Jabalain    Al Jabalain
Al-Ain   Al-Ain
19:30
VS
Al Ansar    Al Ansar
Al Najoom   Al Najoom
21:30
VS
Al Nahdha    Al Nahdha
Al Bukayriyah   Al Bukayriyah
21:55
VS
Ohod    Ohod
Italy - Coppa Italia Serie C Italy - Coppa Italia Serie C 20 พ.ย.
02:45 Catania   Catania ? - ? Sicula Leonzio    Sicula Leonzio
Italy - Coppa Italia Serie C Italy - Coppa Italia Serie C
20 พ.ย.
Catania   Catania
02:45
VS
Sicula Leonzio    Sicula Leonzio
South Africa - Gladafrica Championship South Africa - Gladafrica Championship 20 พ.ย.
20:30 Jomo Cosmos   Jomo Cosmos ? - ? Royal Eagles    Royal Eagles
20:30 Uthongathi   Uthongathi ? - ? Tshakhuma    Tshakhuma
20:30 TS Galaxy   TS Galaxy ? - ? Richards Bay    Richards Bay
South Africa - Gladafrica Championship South Africa - Gladafrica Championship
20 พ.ย.
Jomo Cosmos   Jomo Cosmos
20:30
VS
Royal Eagles    Royal Eagles
Uthongathi   Uthongathi
20:30
VS
Tshakhuma    Tshakhuma
TS Galaxy   TS Galaxy
20:30
VS
Richards Bay    Richards Bay
Nigeria - Npfl 20 พ.ย.
22:00 Wikki Tourist   Wikki Tourist ? - ? Delta Force    Delta Force
22:00 Jigawa Golden Stars   Jigawa Golden Stars ? - ? Kano Pillars    Kano Pillars
22:00 Lobi Stars   Lobi Stars ? - ? Heartland    Heartland
22:00 Rivers United   Rivers United ? - ? Enugu Rangers    Enugu Rangers
22:00 MFM   MFM ? - ? Warri Wolves    Warri Wolves
22:00 Sunshine Stars   Sunshine Stars ? - ? Enyimba    Enyimba
22:00 Akwa United   Akwa United ? - ? Katsina United    Katsina United
22:00 Nasarawa United   Nasarawa United ? - ? Plateau United    Plateau United
Nigeria - Npfl
20 พ.ย.
Wikki Tourist   Wikki Tourist
22:00
VS
Delta Force    Delta Force
Jigawa Golden Stars   Jigawa Golden Stars
22:00
VS
Kano Pillars    Kano Pillars
Lobi Stars   Lobi Stars
22:00
VS
Heartland    Heartland
Rivers United   Rivers United
22:00
VS
Enugu Rangers    Enugu Rangers
MFM   MFM
22:00
VS
Warri Wolves    Warri Wolves
Sunshine Stars   Sunshine Stars
22:00
VS
Enyimba    Enyimba
Akwa United   Akwa United
22:00
VS
Katsina United    Katsina United
Nasarawa United   Nasarawa United
22:00
VS
Plateau United    Plateau United
Panama - Lpf Panama - Lpf 20 พ.ย.
08:00 Independiente   Independiente ? - ? Plaza Amador    Plaza Amador
Panama - Lpf Panama - Lpf
20 พ.ย.
Independiente   Independiente
08:00
VS
Plaza Amador    Plaza Amador
Serbia - Serbian Cup Serbia - Serbian Cup 20 พ.ย.
00:00 เชอร์เวนา ซเวซดา   เชอร์เวนา ซเวซดา ? - ? Mačva Šabac    Mačva Šabac
Serbia - Serbian Cup Serbia - Serbian Cup
20 พ.ย.
เชอร์เวนา ซเวซดา   เชอร์เวนา ซเวซดา
00:00
VS
Mačva Šabac    Mačva Šabac
Spain - Copa Federacion Spain - Copa Federacion 20 พ.ย.
18:00 Tudelano   Tudelano ? - ? Coruxo    Coruxo
02:00 Castellón   Castellón ? - ? Real Murcia    Real Murcia
Spain - Copa Federacion Spain - Copa Federacion
20 พ.ย.
Tudelano   Tudelano
18:00
VS
Coruxo    Coruxo
Castellón   Castellón
02:00
VS
Real Murcia    Real Murcia
Luxembourg - National Division 20 พ.ย.
02:00 UNA Strassen   UNA Strassen ? - ? Jeunesse d'Esch    Jeunesse d'Esch
Luxembourg - National Division
20 พ.ย.
UNA Strassen   UNA Strassen
02:00
VS
Jeunesse d'Esch    Jeunesse d'Esch
Venezuela - Copa Venezuela Venezuela - Copa Venezuela 20 พ.ย.
06:00 Monagas   Monagas ? - ? Zamora Fútbol Club    Zamora Fútbol Club
Venezuela - Copa Venezuela Venezuela - Copa Venezuela
20 พ.ย.
Monagas   Monagas
06:00
VS
Zamora Fútbol Club    Zamora Fútbol Club
England - League Cup Women England - League Cup Women 20 พ.ย.
02:00 Chelsea W   Chelsea W ? - ? Tottenham W    Tottenham W
02:30 West Ham W   West Ham W ? - ? Lewes W    Lewes W
02:45 Coventry United   Coventry United ? - ? Aston Villa W    Aston Villa W
02:45 Charlton W   Charlton W ? - ? Millwall W    Millwall W
02:45 London Bees W   London Bees W ? - ? Brighton W    Brighton W
England - League Cup Women England - League Cup Women
20 พ.ย.
Chelsea W   Chelsea W
02:00
VS
Tottenham W    Tottenham W
West Ham W   West Ham W
02:30
VS
Lewes W    Lewes W
Coventry United   Coventry United
02:45
VS
Aston Villa W    Aston Villa W
Charlton W   Charlton W
02:45
VS
Millwall W    Millwall W
London Bees W   London Bees W
02:45
VS
Brighton W    Brighton W
Northern Ireland - Premiership Development League Northern Ireland - Premiership Development League 20 พ.ย.
POSTP Ballymena United U20   Ballymena United U20 0 - 0 Cliftonville U20    Cliftonville U20
02:45 Crusaders U20   Crusaders U20 ? - ? Carrick Rangers U20    Carrick Rangers U20
POSTP Glenavon U20   Glenavon U20 0 - 0 Glentoran U20    Glentoran U20
Northern Ireland - Premiership Development League Northern Ireland - Premiership Development League
20 พ.ย.
Ballymena United U20   Ballymena United U20
POSTP
VS
Cliftonville U20    Cliftonville U20
Crusaders U20   Crusaders U20
02:45
VS
Carrick Rangers U20    Carrick Rangers U20
Glenavon U20   Glenavon U20
POSTP
VS
Glentoran U20    Glentoran U20
Cuba - Primera Division 20 พ.ย.
TBA Villa Clara   Villa Clara 0 - 0 Pinar del Río    Pinar del Río
TBA La Habana   La Habana 0 - 0 Cienfuegos    Cienfuegos
TBA Artemisa   Artemisa 0 - 0 Isla Juventud    Isla Juventud
TBA Mayabeque   Mayabeque 0 - 0 Matanzas    Matanzas
TBA Santiago de Cuba   Santiago de Cuba 0 - 0 Las Tunas    Las Tunas
TBA Guantánamo   Guantánamo 0 - 0 Sancti Spiritus    Sancti Spiritus
TBA Ciego de Ávila   Ciego de Ávila 0 - 0 Holguín    Holguín
TBA Granma   Granma 0 - 0 Camagüey    Camagüey
Cuba - Primera Division
20 พ.ย.
Villa Clara   Villa Clara
TBA
VS
Pinar del Río    Pinar del Río
La Habana   La Habana
TBA
VS
Cienfuegos    Cienfuegos
Artemisa   Artemisa
TBA
VS
Isla Juventud    Isla Juventud
Mayabeque   Mayabeque
TBA
VS
Matanzas    Matanzas
Santiago de Cuba   Santiago de Cuba
TBA
VS
Las Tunas    Las Tunas
Guantánamo   Guantánamo
TBA
VS
Sancti Spiritus    Sancti Spiritus
Ciego de Ávila   Ciego de Ávila
TBA
VS
Holguín    Holguín
Granma   Granma
TBA
VS
Camagüey    Camagüey
Spain - Spain Youth League Spain - Spain Youth League 20 พ.ย.
02:00 Rayo Majadahonda U19   Rayo Majadahonda U19 ? - ? Real Madrid U19    Real Madrid U19
Spain - Spain Youth League Spain - Spain Youth League
20 พ.ย.
Rayo Majadahonda U19   Rayo Majadahonda U19
02:00
VS
Real Madrid U19    Real Madrid U19
Brazil - Carioca U20 Brazil - Carioca U20 20 พ.ย.
01:30 Vasco U20   Vasco U20 ? - ? Flamengo RJ U20    Flamengo RJ U20
Brazil - Carioca U20 Brazil - Carioca U20
20 พ.ย.
Vasco U20   Vasco U20
01:30
VS
Flamengo RJ U20    Flamengo RJ U20
Romania - Liga 2 Romania - Liga 2 20 พ.ย.
19:00 Rapid Bucuresti   Rapid Bucuresti ? - ? UTA Arad    UTA Arad
00:30 Sporting Turnu   Sporting Turnu ? - ? Petrolul 52    Petrolul 52
Romania - Liga 2 Romania - Liga 2
20 พ.ย.
Rapid Bucuresti   Rapid Bucuresti
19:00
VS
UTA Arad    UTA Arad
Sporting Turnu   Sporting Turnu
00:30
VS
Petrolul 52    Petrolul 52